കു​വൈ​ത്ത് സി​റ്റി: ഇ​ട​തു​പ​ക്ഷ​വും ബി.​ജെ.​പി​യും കെ​ട്ടി​പ്പൊ​ക്കു​ന്ന വി​ദ്വേ​ഷ​ത്തി​െന്‍റ​യും അ​ര​ക്ഷി​താ​വ​സ്ഥ​യു​ടെ​യും നാ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക് വി​രാ​മ​മി​ടാ​ന്‍ വോ​ട്ട്​ ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണ​മെ​ന്ന്​ യൂ​ത്ത് ലീ​ഗ് സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ പാ​ണ​ക്കാ​ട് മു​ന​വ്വ​റ​ലി ത​ങ്ങ​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

കു​വൈ​ത്ത് കെ​എം.​സി.​സി സം​സ്ഥാ​ന ക​മ്മി​റ്റി സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​ണ്‍​വെ​ന്‍​ഷ​നും മു​സ്​​ലിം​ലീ​ഗ് സ്ഥാ​പ​ക ദി​നാ​ഘോ​ഷ​വും ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം. കെ.​എം.​സി.​സി ആ​ക്ടി​ങ്​ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​സ്​​ലം കു​റ്റി​ക്കാ​ട്ടൂ​ര്‍ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. മു​ന്‍ പി.​എ​സ്.​സി അം​ഗം ടി.​ടി. ഇ​സ്മാ​യി​ല്‍ മു​സ്​​ലിം ലീ​ഗ് സ്ഥാ​പ​ക​ദി​ന പ്ര​ഭാ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി.

സ​മൂ​ഹ​ത്തി​െന്‍റ​യും സ​മു​ദാ​യ​ത്തി​െന്‍റ​യും പു​ന​ര്‍​നി​ര്‍​മി​തി​ക്ക് മു​സ്​​ലിം ലീ​ഗ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ത്യാ​ഗം​ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്നും മു​ന്‍​കാ​ല നേ​താ​ക്ക​ള്‍ ഉ​യ​ര്‍​ത്തി​പ്പി​ടി​ച്ച മൂ​ല്യ​ബോ​ധ​മു​ള്ള ആ​ദ​ര്‍​ശ​നി​ഷ്ഠ​യു​ള്ള സ​മൂ​ഹ​ത്തെ വാ​ര്‍​ത്തെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. പ്ര​വാ​സി​ക​ളോ​ട് കേ​ന്ദ്ര-​സം​സ്ഥാ​ന സ​ര്‍​ക്കാ​റു​ക​ളു​ടെ അ​വ​ഗ​ണ​ന​ക്കെ​തി​രെ​യു​ള്ള വി​ധി​യെ​ഴു​ത്താ​വ​ണം നി​യ​മ​സ​ഭ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പെ​ന്ന് യൂ​ത്ത് ലീ​ഗ് സം​സ്ഥാ​ന ജ​ന​റ​ല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യും താ​നൂ​ര്‍ മ​ണ്ഡ​ലം സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യു​മാ​യ അ​ഡ്വ. പി.​കെ. ഫി​റോ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

കെ.​എം.​സി.​സി സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ഷ​റ​ഫു​ദ്ദീ​ന്‍ ക​ണ്ണേ​ത്ത്, യൂ​ത്ത് ലീ​ഗ് ദേ​ശീ​യ ക​മ്മി​റ്റി​യം​ഗം നി​ധി​ന്‍ കി​ഷോ​ര്‍, ഉ​പ​ദേ​ശ​ക സ​മി​തി വൈ​സ് ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ കെ.​ടി.​പി. അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്​​മാ​ന്‍, ജ​ന​റ​ല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എം.​കെ. അ​ബ്​​ദു​ല്‍ റ​സാ​ഖ് പേ​രാ​മ്ബ്ര, ട്ര​ഷ​റ​ര്‍ എം.​ആ​ര്‍. നാ​സ​ര്‍, വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റു​മാ​രാ​യ എ​ന്‍.​കെ. ഖാ​ലി​ദ് ഹാ​ജി, ഷ​ഹീ​ദ് പ​ട്ടി​ല്ല​ത്ത്, ഹാ​രി​സ് വ​ള്ളി​യോ​ത്ത്, സെ​ക്ര​ട്ട​റി ടി.​ടി. ഷം​സു, മ​ല​പ്പു​റം ജി​ല്ല പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ അ​ബ്​​ദു​ല്‍ ഹ​മീ​ദ് മൂ​ടാ​ല്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ സം​സാ​രി​ച്ചു.

ആ​ക്ടി​ങ്​ ജ​ന​റ​ല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എ​ന്‍​ജി​നീ​യ​ര്‍ മു​ഷ്‌​താ​ഖ്‌ സ്വാ​ഗ​ത​വും സെ​ക്ര​ട്ട​റി റ​സാ​ഖ് അ​യ്യൂ​ര്‍ ന​ന്ദി​യും പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Check Also

കോൺഗ്രസ് വോട്ട് മറിച്ചെന്ന ആരോപണം എൽ ഡി എഫിൻറെ മുഖം രക്ഷിക്കാൻ വേണ്ടിയോ???
ദുബൈ കെ എം സി സി ഭാരവാഹി സുബൈർ കുബണൂറിൻറെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ് വൈറൽ ആകുന്നു

ദുബൈ കെ എം സി സി ഭാരവാഹി സുബൈർ കുബണൂറിൻറെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ് വൈറൽ ആകുന്നു. പോസ്റ്റിൻറെ പൂ…